Rutwik Music
Artist

Manisha Gada

From YouTube Music
  • 32 Lakhani Mata 36 Lakhano BhuvoManisha Gada · 32 Lakhani Mata 36 Lakhano Bhuvo
  • Meldi Naam Fare Ange Ang MaManisha Gada · Meldi Naam Fare Ange Ang Ma
  • Rane Chadi MataManisha Gada · Rane Chadi Mata
  • Ghammar Ghume ReManisha Gada · Ghammar Ghume Re
  • Baap Ni PaghadiManisha Gada · Baap Ni Paghadi

Singles & EPs

  • Manisha Ni RamzatSingle · 2026
  • Ghammar Ghume ReSingle · 2026
  • Kaliyug No RamapirSingle · 2026
  • Gujarati GhagharoSingle · 2026
  • Baap Ni PaghadiSingle · 2026
  • Ranujavalo Maro RomapirSingle · 2026
  • Dharm Na Pate Utari SikotarSingle · 2026
  • Rane Chadi MataSingle · 2025
  • Mera Gurur ShivSingle · 2025
  • Meldi Naam Fare Ange Ang MaSingle · 2025

Videos

  • 32 Lakhani Mata 36 Lakhano BhuvoManisha Gada · 1.5M views
  • Meldi Naam Fare Ange Angma | મેલડી નામ ફરે અંગે અંગમાં | Manisha Gada | New Song 2025Manisha Gada · 475K views
  • રણે ચડી માતા | Ranechadi Mata | Manisha Gada | Mataji song | 2025 |@mmusicgujaratiManisha Gada · 93K views
  • Ghammar Ghume ReManisha Gada · 1.8K views
  • Megh Varshe Zarmar Zarmar I Sachin Solanki I New Gujarati Song 2023 I 4K @VIRMARUTISTUDIOVir Maruti Studio · 42K views
  • Mera Gurur ShivManisha Gada · 11K views
  • Daak Ni Jedia Ma Meldi Ave| ડાક ની જેડીયે માં મેલડી આવે | Meldi Ma Na Dakla | @mmusic10592M Music · 14K views
  • Gujarati GhagharoManisha Gada · 1.2K views
  • સેવમમરા કુરકુરીયું | Manisha Gada | Sevmamara Kurkuriyu | Love Song 2025Manisha Gada · 3.8K views
  • ચૂલા કેમ ફુંકવા મારે | Chula Kem Fukva Mare | gujarati song 2024 | Manisha Gada @mmusicgujaratiManisha Gada · 3.9K views

Fans might also like